Þjálfunarnámskeið í gegnum tíðina

2019

  • KKÍ 2b. (20 st.) maí:         Rado Trifunovic (aðalfyrirlesari), Ágúst S. Björgvinsson, Finnur Freyr Stefánsson og Baldur Ragnarsson

  • KKÍ 1a. (20 st.) maí:         Ágúst S. Björgvinsson, Snorri Örn Arnaldsson og Sævaldur Bjarnason

  • KKÍ 3b.  (20 st.) ágú:        Ettore Messina og Stan Van Gundy

  • KKÍ 1a. (20 st.) ágú.:        Ágúst S. Björgvinsson, Hallgrímur Brynjólfsson, Margrét Sturludóttir, Snorri Örn Arnaldsson og Sævarldur Bjarnason

 

2018

  • KKÍ 1.b (20 st.) jan:          Fjarnám

  • KKÍ 1.a (20 st.) maí:         Sævaldur Bjarnason og Hjalti Þór Vilhjálmsson

  • KKÍ 3.a  (20 st.) maí:        Bob McKillop aðalfyrirlesari, Ágúst S. Björgvinsson, Borche Ilievski Sansa, Friðrik Ingi Rúnarsson, Hafrún Kristjánsdóttir, Helena Sverrisdóttir, Ívar Ásgrímsson, Logi Gunnarsson og Sveinn Þorgeirsson.

  • KKÍ 1.b (20 st.) sep.:        Fjarnám

  • KKÍ 2.b (40 st.)sep:          Fjarnám 

 

2017

  • KKÍ 1.b (20 st.) jan:          Fjarnám

  • KKÍ 2.b (40 st.) jan:          Fjarnám

  • KKÍ 1.a (20 st.) maí:         Hjalti Þór Vilhjálmsson og Snorri Örn Arnaldsson

  • KKÍ 2.c (20 st.) maí:         Svetislav Pesis aðalfyrirlesari, Ágúst S. Björgvinsson, Benedikt Guðmundsson, Friðrik Ingi Rúnarsson, Helgi Jónas Guðfinsson, Ívar Ásgrímsson og Leifur Garðarsson.

  • KKÍ 1.a (20 st.) ágú:         Ágúst S. Björgvinsson og Snorri Örn Arnaldsson

  • KKÍ 1.b (20 st.) sep.:        Fjarnám

  • KKÍ 1.c (20 st.) sep:          Ágúst S. Björgvinsson, Benedikt Guðmundsson, Finnur Freyr Stefánsson, Pálmar Ragnarsson, Snorri Örn Arnaldsson.

 

 

2016

  • KKÍ 1.b (20 st.) jan:          Fjarnám

  • KKÍ 2.b (40 st.) jan :         Fjarnám

  • KKÍ 2.a (20 st.) maí:         Nenad Trunic og Michael Schwarz Frá FIBA aðal fyrirlesarar. Ágúst S. Björgvinsson, Benedikt Guðmundsson, Daníel Guðmundsson, Einar Árni Jóhansson og Ingi Þór Steinþórsson.

  • KKÍ 1.a (20 st.) ágú:         Ágúst S. Björgvinsson, Snorri Örn Arnaldsson og Stefán Árnason

  • KKÍ 1.c (20 st.) ágú:          Ágúst S. Björgvinsson, Borche Illievski, Craig Pedersen, Jose María Costa Lárus Jónsson og Snorri Örn Arnaldsson

  • KKÍ 1.b (20 st.) sep:         Fjarnám

 

2015

  • KKÍ 2.a (20 st.) maí:         Janez Drvaric aðalfyrirlesari, Ágúst S. Björgvinsson, Borche Illievski, Einar Árni Jóhansson, Helgi Jónas Guðfinsson, Israel Martin, Lárus Jónsson

  • KKÍ 1.a (20 st.) ágú:         Ágúst S. Björgvinsson, Snorri Örn Arnaldsson og Stefán Árnason

  • KKÍ 1.b (20 st.) sep:         Fjarnám

  • KKÍ 2.b (40 st.) sep:         Fjarnám

  • Fyrirlestur (2 st) sep:      Sjórn á leikmönnum og liði Asyim Altay frá Tyrkklandi

 

2014

  • Þjálfaranámskeið FKÍ september (6 st.), Ágúst S. Björgvinsson, Finnur Freyr Stefánsson og Ingi Þór Steinþórsson

 

2011

  • Lee Taft styrktar og snerpuþjálfun í samstarfi KKÍ og Helgasports (haldið í Grindavík)

 

2011

  • Mario Blasone frá Ítalíu. Þriggja daga námskeið: Tripple Threat: Shoot, Pass, Dribble (haldið í Garðabæ)

  • Benedikt Guðmundsson (haldið á Sauðárkróki)

  • Þjálfarnámskeið haldið samhliða æfingabúðum KFÍ (haldið á Ísafirði)

 

2010

  • Þjálfarnámskeið haldið samhliða æfingabúðum KFÍ (haldið á Ísafirði)

  • Þjálfarnámskeið Grindavíkur. Einar Árni Jóhannsson, Ingi Þór Steinþórsson, Tómas Holton og Margrét Sturlaugsdóttir (haldið í Grindavík)

 

2008

  • Benedikt Guðmundsson (haldið í Reykjavík)

 

2007

  • Geoff Kotila (haldið í Reykjavík)

 

2006

  • Sigurður Ingimundarson, Einar Árni Jóhannsson, Friðrik Ingi Rúnarsson, Guðjón Skúlason, Benedikt Guðmundsson, Ágúst Björgvinsson, Svali Björgvinsson og Kristinn Óskarsson (haldið í Njarðvík)

 

2006

  • Jeff LaMere aðstoðarþjálfari VCU. Einn dagur (haldið í Hafnarfirði í júní)

 

2005

  • Bill Guthridge, North Carolina (haldið í Keflavík)

 

2005

  • Course of young coaches 2000 program (seinni hluti). FIBA-námskeið, Jose Mandoni (haldið í Kópavogi)

 

2004

  • Course of young coaches 2000 program (fyrri hluti). FIBA-námskeið, Jose Mandoni og Lazlo Kirilek (haldið í Kópavogi)

 

2002

  • Jaume Ventura frá Spáni (haldið í Reykjavík)

  • Fran Fraschilla, NCAA (haldið í Keflavík)

 

2001

  • Mike Bargen Sr. - Einn dagur (haldið í Hafnarfirði)

 

2000

  • Jim Baker, Catawba College (haldið í Kópavogi)

  • Ettore Messina, Kinder Bologna og Nelson Isley, USA (haldið í Reykjavík)

 

1999

  • Þjálfari 1a · Stefán Arnarson (20 stundir) · Sérgreinahluti - Körfuknattleikur

  • Dean Brittenham. Styrktarþjálfun (haldið í Reykjavík)

 

1998

  • Bob Mckillop, NCAA, og Fernando Hernandes, FIBA (haldið í Reykjavík um sumar)

  • Grunnstig KKÍ · Jón Kr. Gíslason (14 stundir) – (haldið 19. – 20. september)

  

1997

  • Tex Winter, NBA (20 stundir) – (haldið í Keflavík)

  • Duane Reboul, Birmingham Southern. Fjallað um uppbygging varnar- og sóknarleiks sem og hraðaupphlaup (haldið í ágúst)

 

1996

  • Clifford Luyk, Real Madrid (22 stundir) – (haldið í Reykjavík)

 

1995

  • Dale Brown, NCAA (haldið í Keflavík)

  • Stefán Arnarsson, Axel Nikulásson og Hörður Gauti Gunnarsson.

  • Ettore Messina (Kinder Bologna), Bob Kloppenburg (Seattle Supersonics og Denver Nuggets) og Gary Kloppenburg NCAA (28 stundir) (haldið í Reykjavík)

  • Kraftþjálfun – Hlaupatækni og Almenn styrktarþjálfun + Íþróttasálarfræði. Boris Bjarni, Guðmundur Karlsson, Stefán Jóhannsson, Hörður Þorgilsson, Salbjörg og Hrannar Hólm (haldið í Reykjavík)

  • Nicolaos Pascholis (haldið í Reykjavík)

 

1994

  • José Maria Buceta, Torfi Magnússon, Hrannar Hólm o.fl. (haldið í Reykjavík 2. – 4. september)

  • José Maria Buceta, Torfi Magnússon, Hrannar Hólm o.fl. (haldið í Reykjavík 2.  – 4. september)

  • Dave Hopla, John Reynolds og Paul R. Ward (haldið í Reykjavík 7. – 10. júní)

  • B- stig KKÍ · Torfi Magnússon, Jose Maria Buceta, Stefán Arnarson, Hrannar Hólm, Hilmir Ágústsson, Kristinn Óskarsson, Svali Björgvinsson, Axel Nikulásson, Jón Kr. Gíslason (haldið í Reykjavík)

 

1990

  • Sprengikrafts- og styrktarþjálfun: Þráinn Hafsteinsson (haldið í Keflavík)

  • Lazlo Nemeth og Rússneskur þjálfari (haldið í Reykjavík)

 

1989

  • John Mclendon, Ken Denzel og Bill Foster (haldið í Hafnarfirði)

 

1988

  • Ralph Klein (haldið í Reykjavík)

 

1984

  • B-stig KKÍ · Einar Bollason, Gunnar Gunnarsson, Ingvar Jónsson, Sigvaldi Ingimundarson, Kristbjörn Albertsson, Jóhannes Sæmundsson, Sigurjón Sigurðsson (haldið í Reykjavík)

 

1980

  • A-stig KKÍ · Einar Bollason, Jóhannes Sæmundsson (haldið í Reykjavík)

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira