Félög

Tindastóll

Heimavöllur:

Síkið Íþróttahúsið á Sauðárkróki, Skagfirðingabraut 22, 550 Sauðárkróki S: 455-6091 / 453-5098

Formaður:

Dagur Þór Baldvinsson
dagurtb@gmail.com
891-9179

Fjölmiðlafulltrúi:

Indriði Ragnar Grétarsson
laugartun@gmail.com
854-9944

Gjaldkeri:

Indriði Ragnar Grétarsson
laugartun@gmail.com
854-9944

Forsvarsmaður yngri flokka:

Hrefna Reynisdóttir
karfa-unglingarad@tindastoll.is

Yfirþjálfari:

Helgi Freyr Margeirsson
helgif8@gmail.com

Búningar

Heima: Hvít treyja og hvítar buxur.
Að heiman: Vínrauð treyja og vínrauðar buxur.

Tölfræði

Svavar Viktorsson s.6988440 / svavar@arskoli.is

Stjórn Tindstóls 2022 - 2023

Dagur Þór Baldvinsson, formaður
email: dagurtb@gmail.com 
S:891-9179

Freyja Rut Emilsdóttir, ritari
Email: freyjarut@gmail.com
S:8643934 

Indriði Ragnar Grétarsson, gjaldkeri
Email: laugartun@gmail.com
S: 854-9944

Meðstjórnendur og varamenn

Svavar Viktorsson
svavar@arskoli.is
s: 6988440

Ari Freyr Ólafsson 
ari@frj.is
861-9844

Dagbjört Rós Hermansdóttir
dagbjört79@live.com

Ingi Björgvin Kristjánsson
fellstun12@gmail.com

Ágúst Kárason
gusti.kr@gmail.com

Gylfi Ingimarsson
gylfii@simnet.is

Einar Ólafsson
einar@frj.is

PDF merki félags

Þjálfaralisti:


Þjálfari meistaraflokks karla:

Vladimir Anzulovic
vanzulovic@gmail.com

Þjálfari meistaraflokks kvenna:

Patrick Ryan
patnryan@hotmail.com

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira