Þjálfarasaga landsliðs karla


Þjálfarasaga landsliðs karla

Frá dags:     
15.5.1959
Ásgeir Guðmundsson
01.4.1961
Helgi Jóhannsson
12.4.1968
Guðmundur Þorsteinsson
08.4.1970 Helgi Jóhannsson
30.3.1972 Guðmundur Þorsteinsson og Ólafur Thorlacius
24.1.1974
Einar Bollason
21.6.1976
Birgir Örn Birgis og Kristinn Stefánsson
29.11.1976
Vladan Markovic
03.4.1977
Einar Bollason og Birgir Örn Birgis
19.1.1978
Helgi Jóhannsson
19.4.1978
Helgi Jóhannsson og Danny Houston
01.4.1979
Tim Dwyer
24.10.1979
Einar Bollason
07.10.1980
Einar Bollason og Jóhannes Sæmundsson 
05.1.1983
Jim Dooley og Einar Ólafsson
24.4.1984
Hilmar Hafsteinsson og Sigurður Hjörleifsson
01.1.1985
Einar Bollason
16.4.1985 Einar Bollason og Gunnar Þorvarðarson
12.12.1988
Laszlo Nemeth og Sigurður Hjörleifsson
10.12.1990
Torfi Magnússon
15.4.1991
Torfi Magnússon og Glenn Thomas
06.5.1992
Torfi Magnússon og Friðrik Ingi Rúnarsson
05.5.1993
Torfi Magnússon og Stefán Arnarson
25.12.1994    Torfi Magnússon og Jón Sigurðsson
25.12.1995  Jón Kr. Gíslason
13.5.1996
Jón Kr. Gíslason og Jón Guðmundsson
23.11.1998
Jón Kr. Gíslason og Friðrik Ingi Rúnarsson
22.11.1999    Friðrik Ingi Rúnarsson og Sigurður Hjörleifsson
27.5.2001     Friðrik Ingi Rúnarsson
21.5.2002
Friðrik Ingi Rúnarsson og Benedikt Guðmundsson
19.11.2003   Sigurður Ingimundarson og Friðrik Ragnarsson
31.5.2006
Sigurður Ingimundarson og Friðrik Ingi Rúnarsson
31.12.2007    Sigurður Ingimundarson
06.8.2008
Sigurður Ingimundarson og Guðjón Skúlason
31.12.2008    Sigurður Ingimundarson
31.5.2011   Peter Öqvist. Aðstoð: Pétur Már Sigurðsson og Arnar Guðjónsson
31.1.2014
Craig Pedersen. Aðstoð: Arnar Guðjónsson og Finnur Stefánsson
31.12.2015
Craig Pedersen. Aðstoð: Finnur Freyr Stefánsson og Baldur Þór Ragnarsson
01.11.2017
Craig Pedersen. Aðstoð: Baldur Þór Ragnarsson og Hjalti Þór Vilhjálmsson
        

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira